ตุลาคม 21, 2014, 07:30:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   เว็บบอร์ด   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้า ร้านมรกต  (อ่าน 3170 ครั้ง)
jojoclassico และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
tanidsonjanpungto
สมาชิกทรงคุณค่า
กระปู๋แรกเกิด
*

« เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 03:13:52 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวกระปู๋ทุกท่านวันนี้ผมมีเรื่องประสบการณ์มาเล่าแบ่งปันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
เนื่องจากอาทิตย์ก่อนผมไปใช้บริการร้านมรกตแถวๆเจริญนครมาก่อนอื่นต้องบอกกันก่อนว่าผมเป็นลูกค้า
กระเป๋าเบาตามประสาพนักงานบริษัทตำแหน่งเล็กน้อยเลยต้องหาที่เที่ยวราคาประหยัดก็เห็นที่ร้านมรกต
นี่แหละมีน้องๆแบบแนวบ้านๆที่เป็นขวัญใจชาวรากหญ้า
วันนั้นผมได้ขึ้นกับน้องฟ้าครับเมื่อขึ้นไปบนห้องแล้วน้องเค้าก็ชวนคุยนู้นนี่อารมณ์ดีครับแล้วก็พาไปอาบน้ำ
จากนั้นก็นอนคว่ำหน้าเพื่อนวดหลังก่อนเวลาผ่านไปเกือบชั่วโมงไวเหมือนโม้น้องเค้าก็ให้พลิกกลับมานวดด้านหน้า
แล้วน้องเค้าก็บิวท์อารมณ์จับคลึงให้เราแต่พอเราจะแตะรึดูของเค้ามั่งจะได้มีอารมณ์กันเต็มๆที่(ก็เราเป็นคนอ้วนแล้วก็
สายตาสั้นมองในเงามืดๆไม่ค่อยเห็นเล๊ย)น้องเค้่าก็ได้ทีเลยบอกว่า
อันนี้ต้องเปิดออฟชั่นนะผมก็บอกไปตามตรงว่าจนมานี่ก็จัดมาแค่ค่าชั่วโมงเท่านั้นเองเท่านั้นแหละน้องเค้าเลยตำๆๆๆๆๆ
ตำๆๆๆๆๆสักแต่จะเร่งๆน้องเค้าให้เหตุผลว่าก็กลัวพี่ไม่เสร็จง่ะไอ้ที่คุยสนิทสนมก็เป็นหน้าบึ้งตึงแล้วหล่ะแล้วก็ถามว่าเสร็จรึยัง
เสร็จรึยังๆๆๆๆผมเลยต้องนึกน่าดาราเอาจะได้เสร็จเร็วๆแต่ทำไมมันเหมือนทำเองจังแต่ผมว่าทำเองจะดีกว่านะ
เพราะไม่ต้องเจ็บตัวเจ็บขั่วหัวใจแปลว่าที่ฝืนคุยดีมาตลอดก็คงกะว่าจะปูทางขอเปิดออฟชั่นนี่เองแล้วพอเวลาจวนเจียน
จะหมดก็เร่งๆทำๆเอาตามมีตามเกิดนะถ้าไม่ให้ออฟชั่นพอลงมาถึงข้างล่างหน้าเคาน์เตอร์พนักงานต้อนรับเค้าถามว่า
เป็นไงบ้างค๊ะดีมั๊ยผมเลยพยักหน้าหงึกๆไปงั้นๆไม่กล้าเล่าอะไรเดี๋ยวจะกลายเป็นฟ้องให้น้องเค้าเสียหายแต่ในที่นี้ผมเลย
ถือโอกาสมาเล่าให้เพื่อนๆสมาชิกกันเป็นข้อมูลเพราะถือว่าผมได้ทดลองมาเป็นตัวอย่างให้พวกท่านแล้วบางทีน้องเค้าอาจ
เหมาะกับลูกค้าสายฮารด์คอร์มากกว่าถ้าท่านใดชอบความอ่อนโยนหรือไม่สะดวกที่จะจ่ายออฟชั่นรุงรังเพิ่มเติมก็
ผ่านน้องคนนี้ไปเอาไปลองเริ่มต้นกับน้องคนอื่นๆดีกว่าก็แหมนะถ้าเรามีเงินถุงเงินถังมากๆเราจะหาเที่ยวถูกๆกันทำไมหล่ะ
งั้นก็ไปเที่ยวหรูๆระดับวีไอพีมีน้องพริตตี้เทพๆนางฟ้าๆมาคอยดูแลเราเลยดีกว่าจริงมั๊ยก็เข้าใจนะน้องๆเค้ามีภาระจำเป็นต้อง
ใช้เงินเยอะแต่บ่องตงเห็นบางคนน่ะพอเห็นว่าหาเงินง่ายๆก็ใช้แบบฟุ่มเฟือยไฮโซเกินตัวแล้วก็จะมาลงเอาที่ลูกค้านี่แหละ
ผมติดตามร้านนี่มาตั้งแต่อยู่เวปแล้วครับเห็นเขามีนโยบายเน้นบริการเน้นความสบายใจแต่ตอนนี้เห็นที
จะเน้นเปิดออฟชั่นกันมากกว่าแล้วจะแข่งกับร้านที่เขามีน้องพริตตี้สวยๆได้รึปล่าวล่ะอีกเรื่องเกี่ยวกับเรื่องรูปถ่ายน้องๆใน
อัลบั้มอาทิตย์ก่อนผมไปกัน3คนสมมุติว่าชื่อนายก.กับนายข.แล้วกันทีนี้เพื่อนผมนายข.มันเลือกน้องมิ้นดูในอัลบั้มเป็นเด็กใสๆ
แต่พอตัวจริงออกมาพวกผม3คนแทบตาเหลือกนึกว่าคุณยายข้างบ้านมารับจ๊อบแล้วเพื่อนๆมีใครชอบรึปล่าวถ้าถูกล้อเลียน
ว่าอ้าวขึ้นงานกับอาม่าเหรออะไรแบบนี้ร้านเขาน่าจะถ่ายกันให้จะๆไปเลยลูกค้าจะได้เลือกตรงใจใครชอบหน้าแก่หน้าเด็ก
เพื่อนๆที่จะไปเที่ยวกันเมื่อเลือกจากรูปแล้วอย่าลืมขอดูตัวจริงก่อนนะครับเดี๋ยวจะเป็นลมเหมือนเพื่อนผมถึงจะบริการดีแต่
ถ้าหน้าไม่ตรงแบบนี้ก็อารมณ์เ....่ยวเหมือนกันนะอาทิตย์ที่จะถึงนี้ผมปรึกษาพูดคุยกับเพื่อนๆดูคิดว่าจะไปลองที่อื่นก่อนดีกว่า
เมื่อก่อนผมไปเที่ยวอาบอบนวดบ่อยๆนะงบสามพันก็เจอวัยรุ่นสวยๆแล้วนะแต่ในแง่กลับกันถ้าจะเที่ยวนวดจุดสำคัญด้วยงบ
สามพันกับน้องแนวบ้านๆเนื้อลายๆเ....่ยวๆแล้วนะมันก็คิดทำใจกันลำบากอยู่อย่างน้องในคลาสซีส่วนมากจะมีลูกกันแล้ว
แต่ผมก็ไม่ได้รังเกียจต่อมาน้องในคลาสบีก็ดูดีขึ้นมาหน่อยแต่จับแขนจับหลังจับท้องดูน้องเค้าจะเนื้อเละๆกันนะผมก็ไม่รังเกียจ
อีกนะแต่ผมว่าน้องเค้าต่างหากที่อาจรังเกียจเพราะผมไม่ได้ให้ออฟชั่นแล้วน้องที่ดีๆตั้งใจทำงานก็จะบ่นกันนะว่าลูกค้า
หายไปเยอะก็เพราะลูกค้าเขาจำใจหนีไปเที่ยวอาบอบนวดแทนกันไงมันคุ้มค่าสบายใจกว่าเห็นๆ   หรื่อเพื่อนๆมีความเห็นแตกต่าง
ยังไงก็ลองแสดงความคิดเห็นมากันดูนะครับใครมีที่ไหนดีก็แนะนำผมบ้างนะครับผมจะได้ทำใจลืมน้องฟ้าและความระบมที่
เธอฝากเอาไว้อูยยยยยยๆๆๆแล้วเพื่อนๆท่านใดที่ทำตังหล่นที่ไหนก็อยากให้สละเวลาเขียนมาเล่าให้ฟังเป็นบทเรียนกันบ้าง
จะได้เป็นประโยชน์ให้เพื่อนๆคนอื่นๆได้ระวังตัวไม่ต้องเสียเวลาในการเลือกนานแล้วก็เที่ยวกันได้อย่างมั่นใจมากขึ้น
แต่ช่วงนี้ของผมเงินหล่นบ่อยจังสงสัยต้องเปลี่ยนแนวไปสายอาบอบนวดแทนแล้วหล่ะขอให้เพื่อนๆอย่าโชคร้ายเหมือนผม
แล้วกันนะครับโชคดีมีความสุขทุกๆท่าน
@@ เจี๊ยว จ๊าว เจี่ยว @@
สมาชิกทรงคุณค่า.
กระปู๋รุ่นใหญ่
*

( . )( . ) I like Big Nom

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:20:56 AM »

เราไปร้านมรกตทางร้านเรียกน้องๆมายืนหน้ากระดานให้เราดูตัวเป็นๆแล้วเราก็เลือกน้องปาร์ตี้ทุกที พี่tanidsonjanpungtoได้ดูตัวน้องแบบเราหรือเปล่าพี่ ส่วนน้องฟ้าเราไม่เห็นน้องเป็นเดือนแล้วเราไม่เคยนวดกับน้องฟ้า ขอบคุณพี่ที่ให้ข้อมูล ปอปลาลอลิงคราวหน้าขอให้พี่ได้ทอนเยอะๆ ชนะแล้ว

• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤.¸¸. .. ¸. ☼
\¸.¸.¸   เราชอบนมใหญ่ๆ        ¸.¸.¤
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เราไม่หื่น เราบ้ากาม \\\

virgofunclub ศิษย์รุ่น 1 ท่านประทานเขี่ยๆล้วงๆของแท้เพิ่มไข่ 10 บาท
เจี๊ยว จ๊าว เจี่ยว
เทพ เจี๊ยว จ๊าว ว๊าว ว๊าว
อันเท่าแขน
chu dek mai
นายยินดี
กระปู๋วัยรุ่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:45:09 AM »

ขอบคุณที่มาแชร์ ครั้งหน้าขอให้ทอน
เสียใจด้วยครับ

ยินดีไม่มีปัญหา
khuai
กระปู๋วัยซน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:53:11 AM »

มายืนยันขอดูตัวน้องก่อนเลือกได้ครับสำหรับร้านมรกต
khuai
กระปู๋วัยซน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:54:56 AM »

เราไปร้านมรกตทางร้านเรียกน้องๆมายืนหน้ากระดานให้เราดูตัวเป็นๆแล้วเราก็เลือกน้องปาร์ตี้ทุกที พี่tanidsonjanpungtoได้ดูตัวน้องแบบเราหรือเปล่าพี่ ส่วนน้องฟ้าเราไม่เห็นน้องเป็นเดือนแล้วเราไม่เคยนวดกับน้องฟ้า ขอบคุณพี่ที่ให้ข้อมูล ปอปลาลอลิงคราวหน้าขอให้พี่ได้ทอนเยอะๆ ชนะแล้ว
ปาร์ตี้จดๆๆๆๆๆ เร่งทำงานเย็นนี้ขออนุญาตไปกินปิ่นโตท่านนะ สู้
Virgo
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 12:41:06 PM »

แสดงความเสียใจกับท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ  ง่วง
magiclover
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 08:00:15 AM »

เรื่องนี้ ต้องรอฟังความจากทั้งสองฝ่าย

ผมเองเป็นลูกค้าของร้านมานาน ยังไม่เคยเจอลักษณะนี้
เรื่องราวเป็นอย่างไร อยากให้ทางร้านมรกต ออกมาชี้แจงโดยด่วนครับ
มรกต สปา เจริญนคร42 Tel.084-9283674
ร้านสปา
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 09:04:26 AM »

ทางร้านขอกราบขอโทษกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นค่ะ  สาวน้อย3 ขณะนี้ทางร้านยังไม่สามารถติดต่อน้องฟ้าได้เนื่องจากน้องฟ้าไม่ได้มาทำงานเดือนกว่าแล้วค่ะ สาวน้อย2

ที่จอดรถของเราย้ายจากปั้มเชลล์ไปจอดที่ตระกูลลิ้มศาลเจ้าก่อนนะค่ะ โดยลูกค้าจ่ายที่จอดรถ 20 บาท แล้วมาแจ้งทางร้าน ทางร้านจะจ่ายค่าที่จอดรถคืนลูกค้าในภายหลังค่ะ
ขอบคุณค่ะ
มรกต สปา เจริญนคร42 Tel.084-9283674
กิ๊กโก๋ยามบ่าย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 09:11:03 AM »

เคยขึ้นกับน้องฟ้านานมากแล้วที่ซอย53/1งานดี หน้าตาok ไม่รู้ว่าใช่น้องฟ้าคนเดียวกันไหม?
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 09:22:23 AM »

เรามายืนยันไม่เห็นน้องฟ้าเป็นเดือนแล้ว ปอปลาลอลิงเห็นแต่ปาร์ตี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤.¸¸. .. ¸. ☼
\¸.¸.¸   เราชอบนมใหญ่ๆ        ¸.¸.¤
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เราไม่หื่น เราบ้ากาม \\\

virgofunclub ศิษย์รุ่น 1 ท่านประทานเขี่ยๆล้วงๆของแท้เพิ่มไข่ 10 บาท
อันเท่าแขน
chu dek mai
magiclover
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 02:22:03 PM »

เรื่องแบบนี้ เชื่อว่าไม่ใช่นโยบายของที่ร้านแน่นอน
เป็นเรื่องส่วนตัวของพนักงานแต่ละคน
ถ้ามีเรื่องแบบนี้ ควรแจ้งให้ทางร้านรับรู้ เพื่อจะได้ว่ากล่าวแก้ไข
wuttichaima
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 05:18:46 PM »

ผมว่ามีน้องดีๆเยอะนะครับ ผมไปบ่อยครับ ชอบ PR บอกตรงๆ น้องหน้าบ้านๆ ผมก้อชอบไม่เฟ้คดี

แนะนำ ข้าวหอม น้องใหม่ ผมทอนสุดๆ อารมณ์ร่วมเต็มที่ดีจริงๆ
toonsilom448
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 03:42:42 PM »

เมื่อก่อนไม่มีน่ะออปชั่นที่มรกต จบที่ราคาแต่ล่ะครอส แต่อย่างว่าผมไม่ได้ไปมาหลายเดือนแล้ว น้องฟ้าเหมือนเคยขึ้น ก็ปกติไม่ค่อยยิ้ม งานธรรมดา แต่ก็ไม่มีเรียกออปชั่น  สงสัยนโยบายทางร้านให้เด็กเรียกออปชั่นแล้วเหรอ  สาวน้อย4
mind_mind
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 10:46:44 AM »

ร้านนี้เมื่อก่อนเด็กสวยๆเยอะเลือกไม่ถูกเยย
แต่เด๋วนี้เหมือนเค้าดูแลลูกน้องไม่ดีมั๋งเด็กเด็ดๆหายหมด
เหลือแต่ซอมบี้อ่ะไม่สวยไม่ว่าทำแบบลวกให้เส็ดไวๆแต่เงินอ่ะอยากได้กันเยอะๆ
นึกถึงเมื่อก่อนตอนนี้เด็กน้อยมากๆเลยต้องอาสัยพวกซอมบี้นี้แหละ
ไปชักชวนเพื่อนๆซอมบี้ด้วยกันมาทำ  เฮ้อเพิ่งไปเที่ยวมาคราวหน้าต้องใส่พระไปด้วย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 01:58:46 PM »

ปาร์ตี้ของเค้าน่ารักไม่ซอมบี้ ชนะแล้ว

..\
☻/
/▌

อันเท่าแขน
chu dek mai
หน้า: [1] 2
  พิมพ์