ตุลาคม 23, 2014, 11:28:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   เว็บบอร์ด   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านหวานๆกับน้องไอซ์ Kitty Spa  (อ่าน 3214 ครั้ง)
Virgo
สมาชิกทรงคุณค่า.
กระปู๋รุ่นใหญ่
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 01:45:30 PM »

ถ้าคุณชอบน้องผิวขาวเนียน ไม่มีรอยสัก หน้าตาควงไปเดินพารากอนได้ รูปร่างสมส่วน ผอมบาง ขาเรียวยาวสวย หน้าอกหน้าใจพอมี เป็นกระโปก เอ๊ย ทรงสวยเป็นกระเปาะ จุกเล็ก ดูดมันส์ จิมิสวยปิดสนิท เกือบเกาเหลา ที่สำคัญน้องชอบโดนเขี่ยด้วยละก็ น้องไอซ์คนนี้คือคำตอบคับ

หลังจากใช้เวลาทำใจกับปัญหาส่วนตัวได้ ก็กลับไปเยือนบ้านคิตตี้อีกครั้ง กลับมารอบนี้ นวดกับน้องไล่เลียงมาดังนี้ ทิวลิป โฟร์ พิกเล็ต มิเกล และ ล่าสุด น้องไอซ์

ปกติ ผมจะไม่ค่อยส่งการบ้านที่เวปใหญ่ เพราะโรงงานที่นั่นเยอะ แต่พอมาเล่นเวปป๋าออยแมน ทำให้รู้เลยว่า การบ้านจริงๆนั้นมันมีคุณค่าน่าลอกแค่ไหน วันนี้ผมได้พบเจอน้องที่หน้าตาน่ารักเป็นอันดับต้นๆของวงการ งานตามใจในลิมิต ผมจึงขอมาแชร์ลายแทงที่ดีมากๆให้กับเพื่อนในบ้าน wowkapoo.com อยากเจอน้องไอซ์ไม่ยากคับ บอกเวลาทำงานน้องให้ วันธรรมดา จันทร์ ถึง เสาร์ เที่ยงครึ่งถึงสองทุ่ม น้องหยุดวันอาทิตย์นะคับ

การบ้านฉบับนี้ไม่ขอลงลายละเอียด แต่มาให้ลายแทงน้องน่ารักให้เพื่อนๆไปหาความสุขกันนะคับ ผมบอกใบ้ได้แค่ น้องบอดี้ให้ จู๋บดจิ๋ม เสร็จในลานจอดรถ น้ำเลอะลานจอดแค่นั้นเอง ที่สำคัญ No money talk แต่ขอย้ำนะคับว่า อย่าคาดหวัง ผมไปโดยที่ไม่ได้คาดหวังอะไร แต่ได้ทอนน้ำแตกกระจายมาแบบนี้คับ น้องหลบแฟนมาทำงานนะคับ จึงเข้างานตามเวลาที่บอก ปลากรอบน้องผมมี แต่ด้วยสัจจะลูกผู้ชาย ผมไม่สามารถแจกให้เพื่อนๆได้ ต้องขอโทษด้วย

สรุปลายแทง น้องไอซ์ Kitty Spa
- หน้าตา ถูกใจผมมาก ผมให้เป็นอันดับหนึ่งของผมตอนนี้เรย
- หน้าอก 32 คัพ เอ ทรงสวย เป็นกระเปาะ จุกเล็ก ปานเล็ก ดูดแล้วสู้ลิ้น
- รูปร่าง สูง ผอม บาง หุ่นโคตรดี ผมชอบ ไม่มีรอยสักเลย 166-45 32-34-34
- ช่วงล่าง เกือบเกาเหลา ฟิตดี ประธานเขี่ยอย่างผม แหย่ไม่เข้า บิวท์สุดๆ เข้าได้แค่ข้อนิ้วเดียว แต่เขี่ยตรงเม็ด น้องชอบมาก
- งานบรรเทิง บอกให้ผมไปล้างน้ำมันออกแล้วบ๊วบๆจนเสร็จในโรงจอดรถให้
- ค่าใช้จ่าย 2200 ถอดหมด+ทิปที่เต็มใจให้น้อง

ผมไปซ้ำแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2013, 11:16:28 PM โดย Virgo » บันทึกการเข้า
oilman
Global Moderator

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 01:51:14 PM »

มาอ่านคนแรก....เฮ สบายสบาย
Virgo
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 01:53:48 PM »

มาอ่านคนแรก....เฮ สบายสบาย
ขอบคุณมากคับป๋า สำหรับเมนท์แรก ถ้าผิดกฎตรงไหนแก้ไขได้เลยไม่ต้องเกรงใจคับ
Yimyim
กระปู๋วัยซน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 03:40:58 PM »

ช่วงล่าง เกือบเกาเหลา ฟิตดี ประธานเขี่ยอย่างผม แหย่ไม่เข้า บิวท์สุดๆ เข้าได้แค่ข้อนิ้วเดียว แต่เขี่ยตรงเม็ด น้องชอบมาก

ท่านรับเป็น ประธาน แล้วนะ พี่โก้
Virgo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 11:17:12 PM »

ช่วงล่าง เกือบเกาเหลา ฟิตดี ประธานเขี่ยอย่างผม แหย่ไม่เข้า บิวท์สุดๆ เข้าได้แค่ข้อนิ้วเดียว แต่เขี่ยตรงเม็ด น้องชอบมาก

ท่านรับเป็น ประธาน แล้วนะ พี่โก้
อะจึ๋ย พลาดซะแร้วสิเรา
@@ เจี๊ยว จ๊าว เจี่ยว @@
*

( . )( . ) I like Big Nom

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 01:33:20 PM »

เรามาคารวะท่านประมุข ซัก ครึ่งจอก(...อีกครึ่งจอกกรึ้บเอง!!!!)จากสหายร่วมแนวทางอุดมการณ์เทพอสูรมังกรเขี่ย ชนะแล้ว

• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤.¸¸. .. ¸. ☼
\¸.¸.¸   เราชอบนมใหญ่ๆ        ¸.¸.¤
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤*¤.¸¸. ..¸. ☼*¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เราไม่หื่น เราบ้ากาม \\\

virgofunclub ศิษย์รุ่น 1 ท่านประทานเขี่ยๆล้วงๆของแท้เพิ่มไข่ 10 บาท
เจี๊ยว จ๊าว เจี่ยว
เทพ เจี๊ยว จ๊าว ว๊าว ว๊าว
อันเท่าแขน
chu dek mai
bigboy
สมาชิกทรงคุณค่า
กระปู๋แรกเกิด
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 02:43:26 PM »

การบ้านเยี่ยมน่าลอก
Virgo
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 03:27:25 PM »

เรามาคารวะท่านประมุข ซัก ครึ่งจอก(...อีกครึ่งจอกกรึ้บเอง!!!!)จากสหายร่วมแนวทางอุดมการณ์เทพอสูรมังกรเขี่ย ชนะแล้ว
ขอบคุณสำหรับตำแหน่งนะคับ เราภูมิใจมากๆ  ชนะแล้ว
kapootravel
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 04:06:47 PM »

ขอบคุณสำหรับตำแหน่งนะคับ เราภูมิใจมากๆ  ชนะแล้ว
ครับท่านประธาน
oilman
Global Moderator

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:14:17 PM »

มีตำแหน่งในสังคมkapoo
ท่าน-ปลา-ทาน-เขี่ย  อิอิ

เถ้าแก่มาเอง
นายยินดี
กระปู๋วัยรุ่น
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 10:46:09 AM »

มีไปลานจอดรถด้วย เยี่ยม
ยินดีด้วยครับ

ยินดีไม่มีปัญหา
Virgo
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 10:50:39 AM »

มีตำแหน่งในสังคมkapoo
ท่าน-ปลา-ทาน-เขี่ย  อิอิ

เถ้าแก่มาเอง
แหม ป๋า เล่นแรงนะเนี่ย คริคริ  จ้ากกกกก
Virgo
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 10:51:55 AM »

คับ แนะนำให้ลองไปเจอน้องไอซ์ดูคับ แต่อย่าไปบอกนะคับว่าผมบอกว่ามีจอดรถ เดี๋ยวงานจะเข้าผม  yessss
นายยินดี
กระปู๋วัยรุ่น
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 11:39:03 AM »

คับ แนะนำให้ลองไปเจอน้องไอซ์ดูคับ แต่อย่าไปบอกนะคับว่าผมบอกว่ามีจอดรถ เดี๋ยวงานจะเข้าผม  yessss
ครับพี่

ยินดีไม่มีปัญหา
hakkaido
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 11:48:06 AM »

จดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 เร่งทำงาน
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์